Người anh callfreeswitch videocall với ý

扫二维码下载作业帮
3亿+用户的选择
下载作业帮安装包
扫二维码下载作业帮
3亿+用户的选择
英语翻译Tương Tư Nàng Ca SỹGặp em từ buổi xem nhạcGiọng ca ngọt êm xiết baoLời ca bỗng như lao xaoMà lòng anh thấy sao nao naoTựa như giấc mơ hôm nàoTừ khi gặp em anh buồnLòng anh thầm nghe vấn vươngTừ dạo ấy đến hôm nayMà sao em vẫn như không hayĐể anh nhớ thương ngày đêmAnh luôn mong gặp em hoàiCho lòng vơi bớt đắng cayXin em chớ vội lấy chồngNhư người ta hát diêu bôngNhư người ta trách lá diêu bôngChờ em chờ đến bao giờĐể anh dệt thêm giấc mơĐành ôm mối tương tư đauThì thôi em hãy cho anh xinHẹn em kiếp sau ta gặp nhauTừ khi gặp em anh buồnLòng anh thầm nghe vấn vươngTừ dạo ấy đến hôm nayMà sao em vẫn như không hayĐể anh nhớ thương ngày đêmAnh luôn mong gặp em hoàiCho lòng vơi bớt đắng cayXin em chớ vội lấy chồngNhư người ta hát diêu bôngNhư người ta trách lá diêu bôngChờ em chờ đến bao giờĐể anh dệt thêm giấc mơĐành ôm mối tương tư đauThì thôi em hãy cho anh xinHẹn em kiếp sau ta gặp nhau
作业帮用户
扫二维码下载作业帮
3亿+用户的选择
她相似的歌手从见到你看音乐甜美的声音是软的,这么多突然紧缩歌词但是你看,你会觉得如何如同任何梦想的一天自从遇见了他伤心缠自己听他的心脏直到今天,从那些日子这就是为什么我不喜欢或几天几夜,他错过了他总是想,...
为您推荐:
扫描下载二维码We're actively troubleshooting this issue, for more information please contact support.
Access denied
The owner of this website (www.thuyennhannauy.com) has banned your access based on your browser's signature (f377d8-ua98).
Ray ID: f377d8
Timestamp:
08:28:51 UTC
Your IP address: 49.76.94.204
Requested URL: www.thuyennhannauy.com/
Error reference number: 1010
Server ID: FL_12F263
User-Agent: Mozilla/5.0 (compatible, MSIE 11, Windows NT 6.3; Trident/7.0; rv:11.0) like Gecko越南语Anh noi tiêng viêt nam đi e biêt tiêng anh khôn
越南语Anh noi tiêng viêt nam đi e biêt tiêng anh không nhiêu đâu译成中文是什么意思?
你用越南字写吧,我不太会英语 再问: Tôi cũng rất yêu ban và nhớ ban
我有更好的回答:
剩余:2000字
与《越南语Anh noi tiêng viêt nam đi e biêt tiêng anh khôn》相关的作业问题
要是你有时间就再见我一次吧!我快回越南了.我很想你! 再问: 朋友帮个忙谢谢再问: 你把你老板的号码给我,我给他讲,翻译成越南语 再答: gui so dien thoai cua ong chu cho anh, anh se noi voi ong再问: 谢谢了朋友
意思就是你现在的情况可以去死了,不好意思!
你在干嘛,吃饭了吗,我想你 再问: Anh noi tiêng viêt nam đi e biêt tiêng anh không nhiêu đâu怎么翻译 再答: 你说越南语吧,我只知道一点点英语~~~
如果原文是"ai dạy anh nhắn tin tiếng việt " 的话,那么这个句子的意思是“谁教你用越南语来发短信?”
anh yeu em ,anh se cho em ve ,em ve som nhe .
Anh yêu em中文拼音没有这个音.按照英文读法应该是:N ill MAnh 读 N(英文) 有点像中文拼音 anYêu 读 ill(英文)Em 读 M(英文)
em có thích anh kh&ng?这个是男孩子问女孩子的,如果是女孩子问男孩子的话是这样子说的,anh có thích em kh&ng?另外 我爱你(男对女) anh yêu em (女对男) em yêu anh 你爱我吗?(男对女) anh yêu em kh&ng
翻译:男人对女人说:vay lay anh nhe女人对男人说:vay lay em nhe 再问: 非常感谢 再答: 请选为满意的答题
chung ta van con co hoi gap nhau khong anh nho em lam ! 再问: Co,chung ta van gap nhau.em cung nho anh nhieu lam.这句越语翻译中文呢? 再答: 会的,我们还会见面,我也非常想你
Nhân dân Việt Nam 再问: 你会越南语再问: 🐴再问: 吗 再答: 会的再问: 你是自学吗 再答: 大学读的越南语再问: 6再问: 对了,我要学越南语,字母你能不能把越南语的字母加拼音,告诉我,谢谢!! 再答: Nhân dân 念 真
A dag lam j doAnh dang lam gi do?你在做什麼呢?
如果有机会的话来越南玩,
上午我对越南的事情说而已 再问: ban nói muôn vê再问: sau nay ban co the bao lanh toi qua day khong再问: khong sau dung cho ho biet la duoc roi再问: 麻烦看看这几句,谢谢 再答: 你说要回去,你以后会保证我
anh ơi,anh là ai vậy,anh nói thật cho mình hiểu vậy,có được không?大哥,你是谁?你老实告诉我,行吗?
你同意到越南来娶我吗
后面那句纯属废话!第一句就耐人寻味啦! “你要到越南来我就嫁给你”
我知道了 我是越南人,你喜欢我吗 再问: 姐能再帮我翻译一下这个吗?.chung..quac..get.viet..nam..lam..dung..ko
你怎么会写越南字的?是这意思的 再问: 这是她发过来我抄的啊求别人给我翻译啊再问: 我就是不懂什么意思了 再答: 这是她问你: "你怎么会写越南字的?" 不是我我问你再问: 你懂就给我翻译下好不好 再答: 这句话的意思就是: "你怎么会写越南字的?"再问: 啊呀,这样啊再问: 那我要告诉她我在网上刚学的,怎么说再问:
我还没回国呢,这几天我都没去上班.还有3天才够一个月,我得呆够一个月才能回越南.

我要回帖

更多关于 rh7901 的文章

随机推荐