tum arai khong terco, em chua cam是什么意思啊?

扫扫二维码,随身浏览文档
手机或平板扫扫即可继续访问
Cam nang cham soc tre_671
举报该文档为侵权文档。
举报该文档含有违规或不良信息。
反馈该文档无法正常浏览。
举报该文档为重复文档。
推荐理由:
将文档分享至:
分享完整地址
文档地址:
粘贴到BBS或博客
flash地址:
支持嵌入FLASH地址的网站使用
html代码:
&embed src='/DocinViewer-4.swf' width='100%' height='600' type=application/x-shockwave-flash ALLOWFULLSCREEN='true' ALLOWSCRIPTACCESS='always'&&/embed&
450px*300px480px*400px650px*490px
支持嵌入HTML代码的网站使用
您的内容已经提交成功
您所提交的内容需要审核后才能发布,请您等待!
3秒自动关闭窗口Th? Vi?n V?t L? " /> " /> " /> B? ?? tr?c nghi?m 12 toàn t?p
B? ?? tr?c nghi?m 12 toàn t?p
- 108,593 l??t t?iChuyên m?c: ?? download tài li?u B? ?? tr?c nghi?m 12 toàn t?p
các b?n click vào nút download bên d??i.M?i b?n truy c?p vào
v?i th? vi?n , th? vi?n
và nhi?u tài nguyên qu? giá khác n?a.
N?u b?n thích tài li?u B? ?? tr?c nghi?m 12 toàn t?p , click nút "C?m ?n" ho?c "Thích" và chia s? cho b?n bè mình.
H?y ??ng kí ?? nh?n file m?i qua email
B? ?? tr?c nghi?m 12 toàn t?p (test all) giúp h?c sinh ?n thi t?t nghi?m và luy?n thi ??i h?c. ???c chia theo t?ng bài, t?ng ch??ng. Chúc các HS h?c th?t...
? Like TVVL trên Facebook nhé!
Làm tr?c nghi?m v?t l? mi?n phí. Vui nh? ch?i Game. Click th? ngay ?i.
M? nhúng hi?n file trên blog c?a b?n:
B?n mu?n Vi?t c?ng th?c toán t?i comment Facebook này, h?y ??c bài h??ng d?n t?i ??y:
Cùng m?c:
Cùng chia s? b?i:
?ang t?i...
Chia s? b?i:
Ngày c?p nh?t:
25/02/2009
giao an, test all, test, trac nghiem, quiz
Kích th??c:
2,253.51 Kb
Ki?u file:
198 Bình lu?n
Chúng t?i hi?n có h?n 60 nghìn tài li?u ?? b?n tìm
File m?i nh?t
Ngày 02-03
Ngày 02-03
Ngày 02-03
Ngày 02-03
Ngày 02-03
???c t?i nhi?u nh?t tháng tr??c
41,125 l??t t?i - 2,701 trong tháng
47,029 l??t t?i - 2,584 trong tháng
2,629 l??t t?i - 2,569 trong tháng
2,748 l??t t?i - 2,325 trong tháng
2,289 l??t t?i - 2,220 trong tháng
Bình lu?n tài nguyên
M?ng xu?n ?t mùi. T?ng c?ng ??ng thuvienvatly File word c?a Th?y L?m&&01 - 03C?m ?n anh Minh T?n. Chúc anh và gia ?ình s?c kh?e, v?n s? nh? ?.&&27 - 02cho e xin d.a nha thay
&&26 - 02tài liêu c?a anh Tu?n r?t ch?t l??ng: tr?n tr?ng cam ?n anh , chúc anh s?c kh?e&&23 - 02ai có ?áp án kh?ng cho em xin link cái&&15 - 02热门排行榜
一键收藏,永不丢失
biet yeu迅雷高速下载-biet是什么意思-biet yeu khi nao
n”老婆知道啦 ~ 老婆很爱你哦~ 好想老公的嘛“越南语翻译 em ko thich ah,hi chia tai,con ah hi rat yeuem khong thich anh thi chia tai, con anh thi rat yeu em, chao em ne, dien thoai em tu nhien het t求帮帮忙翻译一下越南语doi ai cung da tung biet yeu va anh cu求帮帮忙翻译一下越南语doi ai cung da tung biet yeu va anh cung da tung biet yeu .nguoi ma anh yeu chinh la em, nguoi lam anh khoc cung la em .ngay e di hag ngan li do ,ngay em den chang can dam do .ngay ma anh hieu trog trai tim ,anh chua tung ton tai bao gio .DOI谁也被提供给爱你曾经了解和喜爱。我爱的人是你,你们怎么会立即通过电子邮件李迪HAG几千,甚至因常勇气的孩子哭了我的兄弟。他立刻HIEU TROG心脏,他从来没有存在过。 - 繁体字网友(越南语··谁懂··Em a,mot ngay nao do em se hieu duoc tinh yeu anh danh cho em.Du 2 chung ta o 2 dat nuoc khac nhau.Ngon ngu khac nhau,nhung dieu do khong bao gio lam anh lui buoc voi tinh yeu ma anh da danh cho em.co the em se lay chong nhung anh van va yeu,yeu rat nhieu.em biet khong?Em la nguoi con gai dep nhat dang yeu nhat trong trai tim anh. cau mong mot ngay no do anh se duoc nhin va hon em ,du chi la mot lan!bao gio lam anh lui buoc voi tinh yeu ma anh da danh cho em.co the em se lay chong nhung anh van va 谢谢 帮我翻译一下下面的越南话KO BIET GIO NAY ANH DANG LAM GI. HAY ANH DANG CHIM TRONG GIAC NGU!
EM RAT NHO ANH NHUNG KO GIAM GOI. NHIN THAY SO MAY CUA ANH GOI ROI LAI TAT KO GIAM GOL. EM SO SE LAM MAT GIAC NGU CUA ANH. VI MAI ANH PHAI DAY SOM 6GIO ANH XE DI LAM.NHIEU LAN NHIN THAY SO DIEN THOAI CUA ANH HIEN LEN KO DC NGHE EM MUAN KHOC. EM BIET ANH RAT BUAN.VIEM YEU ANH THAT LONGEM BIET ANH RAT BAN.我知道你很忙VI EM YEU ANH THAT LONG 因为我真心爱你 评论
18:00 体德
不知道你现在干啥 .歌曲名是sorry,这是谁唱的??歌词为:
la…la…
Oh hey Lona,
khi xua anh hua yeu em
khong xa em dau, nho khong?
Sao gio day anh yeu noi dau,
cho nuoc mat em tuon roi bao dem doi cho
Va em dau hay dau biet
Tu lau trong tim anh
da co bong hinh ai, chang la em!
Oh hey Lona,
hom nay em buoc qua bao noi
xua luc em co anh
Nhung ngay vui ben anh ra di,
nay chi rieng em co don
tren con duong dai
Chot hay ta da danh mat nhau
Va em khong yeu anh nua dau
I'm sorry! So sorry!
Nguoi yeu oi cho du em biet
anh khong ve,ve ben em
Thi em van khong he
than trach anh dau la nho nguoi
Vi khi yeu em chang mong uoc
chi cao voi, lon lao
Chi mong sao,
anh dung mang doi tra danh lua trai tim
Vi con tim em mong manh
khi co anh tron va de roi yeu anh
duoc ben anh trong vong tay
am em bao ngay
oh happy
Ma hom nay rieng minh
em nho nhung thang ngay vang anh
Va sau bao,
dem vuot qua em van khoc tham nho anh
Trong bao dem qua bong thay trong vang
Khi khong nghe phone cua em
Chot anh nghe bao co don vay quanh
Va gio thi minh biet em yeu nay da xa
Vi sao anh hom nay da doi thay
Nen bao nhieu nho
nhung bay gio minh anh se mai
Mai mai tiec nuoi
Vay 1 nguoi da xa anh roi
doi nguoi doi nga giay phut
phoi pha nhau
Du thoi gian co xoa nhoa
ngay thang troi qua hung ho
Tim dau tim dau cuoc tinh nho,
tim dau cuoc tinh ngay nao xot xa
da co nhung luc bong thay trong long co don
That long anh chi muon ben em khong xa em
- I'm sorry!
Nguoi yeu oi cho du em biet
anh khong ve, ve ben em
Thi em van khong he than trach
anh dau la nho nguoi
Vi khi yeu em
chang mong uoc chi cao voi, lon lao
Chi mong sao,
anh dung mang doi tra danh lua trai tim
Vi con tim em mong manh
khi co anh tron va de roi yeu anh
duoc ben anh trong vong tay am em bao ngay
oh happy
Ma hom nay rieng minh em nho nhung
thang ngay vang anh
Va sau bao, dem vuot qua
em van khoc tham nho anh
doi nguoi doi nga giay phut
phoi pha nhau
Du thoi gian co xoa nhoa
ngay thang troi qua hung ho
Tim dau tim dau cuoc tinh nho,
tim dau cuoc tinh ngay nao xot xa
Nguoi yeu oi sao hung ho
Tinh gio nay da xa
Nho chi nguoi yeu hoVa em khong yeu anh nua dauI'm sorry! So sorry!Nguoi yeu oi cho du em bietanh khong ve,ve ben emchong yeu oi vo yeu chong nhieu lam ,chong yeu biechong yeu oi vo yeu chong nhieu lam ,chong yeu biet ko chong yeu la 1nguoi chong vi dai nhat tren doi .nho chong nhieu.请帮我把上面的越南文翻译为中文,谢谢!!期待你的答案。冲冲宇武饶林爱宇,高宇冲冲冲biet宇1nguoi在世界上是最大的。儒饶冲跪求帮我把这些越南语翻译成中文,衷心的谢谢1、cu biet la nho nhung nho g跪求帮我把这些越南语翻译成中文,衷心的谢谢1、cu biet la nho nhung nho gi nho ai
2、cu biet la nho nhung nho gi hay la nho ai
3、 cu biet la nho nhung khong biet gi hay la nho ai
4、 buon cho than con gai cang buon cho than minh
5、 cam thay tim minh nhu la lat tan dao cua !!!!!
6、yeu lam gi cho ta met moi nhung kong yeu thi ta pai biet lam sao day dung la kho than cho nguoi dan
ba cang kho than cho minh !!
7、 buon cho than con gai cang buon cho than minh !!
8、 chi muon binh dang cua hang ngai thoi nhunh ko nam
9、 dan ong chi co la nhu the
10\mua to kong pai lam thoi di ngu cho lo ngon6、yeu lam gi cho ta met moi nhung kong yeu thi ta pai biet lam sao day dung la kho than cho nguoi daNeu co the khong yeu,em khong biet yeu anh是什么意思?这样可以不爱,你不知道爱我越南语翻译中文 :…em.biet.joi.em.nguoi..viet..nam..anh.co越南语翻译中文 :…em.biet.joi.em.nguoi..viet..nam..anh.co..yeu..em..求帮助越南语翻译中文 :…em.biet.joi.em.nguoi..viet..nam..anh.co..yeu..em..求帮助分享到: 今天11:56 提问者采纳 我知道了 我是越南人,你喜欢我
音乐无国界 越南歌曲:Tam Biet Anh Tinh Yeu Cua Em-Song Thu热门排行榜
anh cuoi em dau
一键收藏,永不丢失
anh cuoi em dau高清在线观看,anh cuoi dep,Em Kg Hieu Dau翻译成中文。我给你冲了50元话费收到没有。翻译成越南文。Em Nho A
Nguoi yeu cua anh. Em dang o dau中文是什么意思我朋友发了一条这样的信息,看不懂是什么意思,麻烦各位帮忙解释一下,谢谢这应该是越南文。可惜我不懂。你可以转一下分类。帮我翻译两句越南语: 1.em huong day anh dao nay lam o dau va1.我是阿香,你最近都在哪里工作啊? 2.我是阿香啊,你现在在哪?anh yeu di dau ma em ve khog co anh o nha越南文译为中文谢谢了!亲爱的!你去哪里啦? 我回来却没看见你在家哦? 哎呀~~越南语在线翻译中文Tai sao anh em minh nhan tin cho nhau canh hien khong anh hien khong ưnhư kiêu la nguoi yêu cua nhau vay .liêu anh co lam duoc cho em hanh phuc hay khong .anh em minh chi den the thoi sao .khong the tien xa hưn 1 chuut nua duoc a. hy vong luc nao anh huen nhung dieu nay se thưc hien duoc hêt fhoi anh nhi? OK
Em muon 1 ngay nao do anh mơi em sang trung quoc den thanh pho hâm châu cua anh .em muon anh dan em di choi nhưng danh lam thăng canh ơ trung quoc .em muon anh dua em den nhung ngôi
chua cao ngôi chua cao nôi tieng cua trung quoc de em thap huong nua .ok
co ket thuc tot dep hay
khong. hay cuoi cung chula 1 con so 0.de roi anh em minh cu luu luyen mai .em khong biet gi ve anh .anh khong biet gi em. lai con nho nhung giay
phut ben nhau . anh co cam thay sư găp gơ cua anh em minh la co duyên :sao
a ho xem ho se phien dich giup anh hieu .ok
Tuy anh khong hieu duoc het nhung dieu em noi .nhung anh hay giu lai nhung tin nhan cua em de lam ky niem .1 ngay nao do anh gap duoc nguoi viet nam anh du
muon anh vê nha em chơi 1 lan cho biet .luc do em se dan anh di thăm quan nhưng nơi danh lam thăng canh rât dep .anh hien khong
Tai sao anh em minh .cu
thưc ngi ve nhau .cu hanh dong nhu 1 nguoi vô
thưc .măc du khong biet ket qua co den duoc voi
khong biet gi ve anh
翻译成中文是什么?满意加分hay cuoi cung chula 1 con so 0.de roi anh em minh cu luu luyen dau kho chu mjnh nhe mac du chung co ji dau em yeu anh 越语翻译 求网友们帮一下忙(女对男说“我爱你”)Em yêu anh越南语急求翻译,谢谢。那天晚上是我第一次对你发火,也是我这几年来发过最大的脾气。请你保佑这是最后一次。
如果在一起腻了,可以告诉我 ,不要一次次挑战我。toi hom no anh lan dau tien gian em .do cung la tuc gian trong may nam nay cua anh lon nhat . anh daem bjet tu lo cho em anh khong phaj lo cho em dau 唉~ 最后一次吧!情情爱爱的东西,要不让别人帮你泡了算了。 “我知道照顾自己了,你不用担心我的。”越南语翻译vay ah cuoi nam ko lam ji xuong hai phong choi dj ok em suong anh co len dau ma di anh ko biet duongang o dau day em cam on anh em hon anh em mog anh 越南文译为中文,谢了!中文意思为: 你在哪里 我感谢你 我吻你 我希望你多爱我 我是你的越南语翻译中文1.cuoiji..vay..vui..the 2..anh..dau..j越南语翻译中文1.cuoiji..vay..vui..the
2..anh..dau..joi跪求帮助越南语翻译中文1.cuoiji..vay..vui..the 2..anh..dau..joi跪求帮助分享到: 2 小时前 网友采纳 1.根据记。.贷款。.玩得愉快!。2 我..
越南经典民歌选:RA GIENG ANH CUOI EM (H.LINH&H.LAN )
音乐无国界 越南歌曲:Anh Cuoi Em Dau-Chanh Manh
●越南歌坛四大天王之庆中(KHANH TRUNG):EM KHOC LAM ANH DAU
◎越南流行歌曲:VOI EM ANH LA NIEM DAU(LAM CHAN HUY)
★越南经典情歌金曲:EM MAI CON TINH DAU(ANH MINH)
◎越南经典歌曲OK版:ANH O DAU SONG EM O CUOI SONG
Ra Gieng Anh Cuoi Em - Kim Tu Long_ Huong Lan
※OK版越南经典歌曲:ANH O DAU SONG EM O CUOI SONG热门排行榜
一键收藏,永不丢失
bao moi全集无删减版_doc bao moi mhat_中文翻译成越南语麻烦高人帮助我翻译成越语,这是我写给越南老婆的信。真诚感谢。真诚跪谢。 悬赏分:20
什么电影中有强暴什么电影中有强暴(准确的说不太算QIANGBAO,不过用芥末口味重)、《古惑仔之胜者为王》、《我唾弃你的坟墓》(美国)、《BAISE-MOI》(法国)、《晚娘1》、《不可撤销》(越南语翻译co gang len em nha 'bao gio muon ve thi dian thoai cho chi chi ha ha 'chi co thoi gian mo求常用越南语的中文直译读法需要像什么,你好再见谢谢之类的。
越多越好。
还需要读音直译。【就像NANI,哦哈哟一类的】
谢谢啊啊啊!!!请Xin moi 新 你好Xin chao 新早 再见Hen gap lai (贤业来) 对不起 Xin loi 新罗一 我想买 Toi muon mua 朵一蒙摸 多少钱 Bao nhieu tie求越南翻译给我中文翻译成越南语言亲爱的,我知道我让你伤心了,但我从没想过找别的女孩子,在我心里你就是我老婆,我爱你,有你就足够。但我不懂越语,不知道该怎么解释。我一直说的人是你,而不是找别人。如果我让你难受了,请原谅我。我只是不知道该怎么和你沟通em oi, anh biet em rat buon ,nhung anh chua bao gio muon yeu moi em tha thu anh a,anh chi la khon中文翻译成越南话:Ha oi,anh yeu em,em bao anh lay anh cua em cho bo me anh xemcon bao em tet am lich sang nha anh 如何学习越南语?请各位指点。。请Xin moi 新 你好Xin chao 新早 再见Hen gap lai (贤业来) 对不起 Xin loi 新罗一 我想买 Toi muon mua 朵一蒙摸 多少钱 Bao nhieu tie帮忙用拼音谐音译下法语歌词,想学还不知道法语怎么读Des yeux qui font baiser les miens 他的轻吻仍留在我的眼梢
Un rire qui se perd sur sa bouche 一抹笑意掠过他的嘴角
Voila le portrait sans retouche 这就是他最真切的形象
De l\'homme auquel j\'appartiens 这个男人,我属于他
Quand il me prend dans ses bras 当他轻拥我入怀
Je vois la vie en rose 我眼前有玫瑰般浪漫人生
ll me dit des mots d\'amour 他对我说的情话
Des mots de tous les jours 天天说不完
Et ca me fait quelque chose 他的蜜语甜言对我如此重要
ll est entre dans mon coeur 仿佛一股幸福的暖流流进我心

Une part de bonheur
Dont je connais la cause 只有我知道那暖流的源泉
C\'est lui pour moi 他为了我
Moi pour lui 我为了你
Dans la vie 在一生中
ll me l\'a dit,l\'a jure Pour la vie 他对我这样说,这样以生命起

Des que je l\'apercois 当我一想到这些
Alors je me sens en moi Mon coeur qui bat 我的心儿就乱跳
Des nuits d\'amour plus finir 爱的夜永无终点
Un grand bonheur qui prend sa place 幸福的光阴趋走了长夜
Les ennuis,les chagrins trepassent 忧伤与泪水全无踪影
Heureux,heureux a en mourir 这幸福的感觉拌我至死
这个是歌词,哪位好心人帮忙用拼音谐音翻译一下谢谢了Moi pour lui 我为了你Dans la vie 在一生中 ll me l\'a dit,l\'awu'a'la le bao(he)tai sang h大家帮我翻译一下越南语原句:roi se co mot ngay co mot nguoi thuc su yeu anh co thoi gian ben anh.de anh co the chia se duoc,em chuc anh vui ve hanh fuc(NGUYEN THI KHANH LAM 10--24--1990.XOM--2BAC HAI--THACH HAI-THACH HA-HA TIAH)
anh dang lam j do? em cam thay buon.xin loi anh vi tat ca. sao moi luc anh goi dien thoai cho em,em deu khoc khong hieu sao nua. neu anh cam thay buon vi em thi minh
lam fien nhau nua. chang khi nao thin duyeu moi thi anh se mau quen di bao an tinh. va em chuc nguoi moi quen se ben anh yeu anh that long. luc nao em cung chi muon nhin thay anh vui ve.anh khong nen buon em tin se la co mot ngay anh hieu duoc em.
see you inn.chang khi nao thin duyeu moi thi anh se mau quen di bao an tinh. va em chuc nguoi moi quen se ben an求这两句越南语翻译ko co gi .la mot nguoi duoc an hoc den noi den chon toi hieu anh luc nay ,nhunganh co biet anh luc nay ,nhung anh co biet sao toi lai vao TRUNG QUOC ko?
o VIRT NAM toi
vanguoi yeu yeu nhau rat nhieu nam, nhug ba me toi ko cho toi lay anh ay bao anh
ay khong co nghe nghiep .truoc khi
toi vao day anh ay da tu tu xa toi vinh vien .yoi chan qua bo ca su
nghiep ,nguoi
chon nghe nay de quen
di tat ca . gio 100 ngay nhug toi ko du can dam ve thap huong lan cuoi . toi chuc anh tim duoc nguoi con
gai thuc yeu minh va song hanh phuc.dung gap bat hanh nhu toi . dau
sao toi van xem anh la mot
nguoi ban tot .co dip toi
moi anh sang VIET
第2句anh khong giam tin vao toi cung nhu toi khong giam tin vao su that la nguoi yeu toi da chet . ba me anh ay rat gian toi. gio toi phai lam sao
hom nao anh duoc nghi anh co the dua toi di bien duoc ko ? di bien toi
muon het that to de quen tat ca. ngoai anh toi chua bao gio tam su voi ai .nhug ba me toi ko cho toi lay anh ay bao anh ay khong co nghesao toi van xem anh la mot nguoi ban浪琴表黛绰维纳系列价格,每个型号!谢谢!1F,Moi,Huaqiang Road(North),Futian District,Shenzhen518000 SHENZHENGUANGShop145, 147, 148, 249, H

我要回帖

更多关于 tum arai khong ter 的文章

随机推荐