toi di an dem. hihi越南语在线翻译翻译成中文是什么意思

amili Trong luc toi dang don dep lay dien thoai toi tra loi tin nhan.Toi phai di an doi bung qua求求越南语言帮帮小弟翻译成中文_百度作业帮
拍照搜题,秒出答案
amili Trong luc toi dang don dep lay dien thoai toi tra loi tin nhan.Toi phai di an doi bung qua求求越南语言帮帮小弟翻译成中文
amili Trong luc toi dang don dep lay dien thoai toi tra loi tin nhan.Toi phai di an doi bung qua求求越南语言帮帮小弟翻译成中文
amili Trong luc toi dang don dep lay dien thoai toi tra loi tin nhan. Toi phai di an doi bung qua我正在打扫的时候,Amili用我的电话回复短信,我要去吃饭了,肚子很饿.
toi khong biet tra loi sao cho ban hieu 翻译为:我不答复,以便了解Toi van yeu anh do越南语翻译成中文什么意思?_百度作业帮
拍照搜题,秒出答案
Toi van yeu anh do越南语翻译成中文什么意思?
Toi van yeu anh do越南语翻译成中文什么意思?
最后的那个“do”肯定是错了.应该是“thoi”,或者“co”,语气助词.按照语境,可以分别翻译为:我还是爱你嘛/我还是爱你!toi Khong biet tieng nuoc hoai 越南语翻译成中文是什么意思?_百度作业帮
拍照搜题,秒出答案
toi Khong biet tieng nuoc hoai 越南语翻译成中文是什么意思?
toi Khong biet tieng nuoc hoai 越南语翻译成中文是什么意思?
我不懂外语.ko gui duoc ma hom nao toi day em cho anh hihi?越南语是什么意思_百度知道
ko gui duoc ma hom nao toi day em cho anh hihi?越南语是什么意思
我有更好的答案
嘻嘻:寄不了嘛,等哪天到那儿了我给你意思是
其他类似问题
越南语的相关知识
等待您来回答
下载知道APP
随时随地咨询
出门在外也不愁越南语高分求翻译_百度知道
越南语高分求翻译
em noi gi dihagiang: ben do co lanh lam ko emN : ko trach nhau nua cho dau long em aN : em cu the diN : neu thuc su em muon theN: luong thi hn chuc trieuN : hay cu song nhu a ngay nao la duG: co hanh phuc ko emN : ma ko quyen duocG: me noG: an uong duoc koN . N, lau thi khoang 30 nam nua thi chet con ko ngay mai chet cung chang ai hay biet dc: em co vui koN : nhanh di emN : va em khoc vi cai giN: em co the de anh nhu nay roi om nguoi ta ma ngu duoc aN: em an chuaN : em ngi the ha giangN : anhnho em giang aN: thoiN : em co thay thoai mai khi song nhu the koN: em di roi anh nhu nguoi mat hon dayN : em mo wc cho anh nhin tiN: e chuc hanh phuc: thoi dung nhan gi cho e nua e xin a day neu ko e se thay minh cang tui than honN : tat ca la em chon maG: a lam e nua cuoi nua khoc do N : em k seo noi anhN N : anh yeu emG: e uoc dc nhu ma ko dc hagiang: co cuoi xin gi ko emN : anh muon biet tinh hinh cua em thoiN . hay coi nhu chua tung co e ton tai tren doi nay: doi voi a em mai chi latro dua ko hon ko kemN : anh chi muon biet em co vui koN: khi nao em cuoiN : em con tien tieu vat ko emN: thoi tiet co lam em kh chiu koN : noi chuyen diN: lam gi vayN : dau sao cung chi mot doi nguoi thoi: a co nho ko lan ma e bi giat tui mat het giay to nhung trong do lai ko ho chieu co nghia la cuoc doi e da dc dinhmenh san e ko the nao lam thay doi dc no nua roi mac du e rat muon: em muon anh mung hay vui ha giangN: co ngu duoc ko emN : hay chi o voi nhau thoi emN: em con do koN , neu co the hanh phuc luon phan cua e di nhu vay e cung thay vui hon hagiang: em noi gi voi anh diN : em N : co thay hnah phuc ko la anh yen tam roiN, a hay song vui ve nhe va hay quen em di: khon nan lam em ahagiang: se the nao khi cuoc song chi co mopt minh em ha emN : em khi nao veN : cong viec van totN . cam on nhung tc a da danh cho e du ko biet do co phai la tc xuatfat tu traitim anh ko nhung cung lam cho e rat cam dong roi: em mo wc cho anh xem diN: thoi cu ke no di a ahagiang: em lan mai theaùaoN: tinh hinhgiN : anh s ko nhan cho em nua eN : a dung noi gi them nua chi lam e them buon ma thoiN: em cuoi vi cai giN: a ngay tho hay giavo ko bietN: nhung con duong di cua em ko co anh di cungN : em co do koN : em co do koN : voi tinh cach cua e a nghi thu xem lieu em co vui ko co hanhphuc koG: em the naoN : hay ky roi o voi nhau thoiN : em co dem ao am theo koN: toi cung muon quen co lamN : ngu di ngay mai troi lai sang N: anh chi muon biet tinh hinh cua em thoiN: em hay noi chuyen voi anh diN : song the ma em cung song duoc aN : neu em cho la duoc thi anh ngi cai chet no se tot hon doN: em noi chuyen voi anh tiN , ke no diG: thoi duocN : em dayN: noi chuyen voi anh tihagiang
提问者采纳
N你这样想的N我只想知道你的情况而已N我爱你G你不要再说什么了,我的明天无关紧要,忘了我吧。N你可以抛下我,尽管我很想改变但却不知道怎么办。我被命运捉弄,那只会让你伤心,不要再说了?我不会再强迫你了N如果你真的希望这样N我只想知道你开心吗。很感谢你给我的感情,包括我的护照,也不知道是不是出自你的真心:你还记得那次我被抢包?N睡得着吗N你那边冷吗N你带厚的衣服没有,就当我从没过你的世界,我不能同行。hagiang;你不要再说了:以我的性格;不要再给我什么了,你只是想看看我是否开心和幸福吗,如不?有麻烦吗,你还好吗,里面的东西都不见了。N最近怎么样N工作还好N工资多少兆N你开视频给我看一下下N快点N你怎样了N天气冷了,那我想它死了会好些。N你开下视频给我看下N你有钱花吗N你和我说话吧N你不想理我;你有那了吗:你跟我说说话N说说话N我想知道你的情况而已,不好也不坏。N,但是。G;对于你?N你说点什么吧hagiang;我祝你幸福,活得久一点的30多年也死了,是否幸福!N我想你了N你有明天会怎样呢。N但是你的路?请你和我说说话吧,我还是很感动?G?N你到底是如何爱我的,这只会让我徒添烦恼。N一切都是你选的G我不知道你是幼稚还是说谎N你什么时候回N饮食还可以吗N算了N不要相互责备了。N。请你开开心心的生活。G我要想要的却得不到hagiang(河江)睡吧;哪有只等一人的人。hagiang。你是否开心?hagiang,哪天才够,我自己将会觉得我是个罪人?只有你一个人的生活将会是怎样的呢,明天谁死了也说不定,然后拥他人而睡吗,而且没有调号,我也会感到高兴的!G我又哭又笑N你为什么而哭N你又为什么而笑呢N你想我开心快乐吗?N你?啊(第二声)江(人名)N你走后我如同行尸走肉N你尽管走吧N我也很想把你忘掉N但是?幸福吗,明天会好的N你吃了吗N在做什么N你这样生活快乐吗N如果能做到像你说的?这样我也好安心了N你还在那吗N什么时候你笑?N还是你只是在那而已N有什么开心的吗N还是期望离开的N你他妈的,忘不了G如果一直跟你在一起我只是简单的翻译下,水平有限,连同我的那份幸福一起
其他类似问题
您可能关注的推广回答者:
按默认排序
其他3条回答
我也知道一些:晚上到,不熟悉路,我已经尝试了,刚到越南的艰苦:不要google翻译。谢谢,全是英文的地图,不准确,他跟我说了很多事问题补充
这是聊天记录来的,哎~In Viet Nam还是English用得多啊~
建议找翻译公司了
越南语的相关知识
等待您来回答
下载知道APP
随时随地咨询
出门在外也不愁